Mayar da Izinin Kasuwancin

Manufar garanti

Tsarin Laifin Laifi

Manufar RMA

Kamfanin Staba Electric Co., Ltd. (takaice kamar Staba) samfuran an basu garantin su zama marasa lahani cikin kayan aiki da ƙwarewa a ƙarƙashin amfani na yau da kullun tsakanin lokacin garanti. Hakkokin garanti na samfuran da aka keɓance ana sarrafa su ta hanyar kwangila daban kuma ba a rufe su cikin wannan takaddun ba. 

Lokacin Garanti: Gabaɗaya, Staba yana bada garantin watanni 24 tun daga ranar jigilar kaya. Idan lokacin garanti a cikin kwangilar da aka yanke ko takarda ya bambanta, lokacin kwangila ko takarda zai yi nasara. 

Staba Nauyi: Babban aikin Staba a ƙarƙashin garanti yana iyakance ga ko dai gyaran nakasassu ta amfani da sabbin abubuwa ko waɗanda aka sabunta su, ko maye gurbin samfurorin da suka lalace ta hanyar masu siye kai tsaye. Staba yana da haƙƙin amfani da kayan haɗin maye don kayan aikin ɓangare na uku ko abubuwan haɗin da ba a sake samu daga masu samar da asali. 

Ban da Garantin: Staba baya ɗaukar alhaki sakamakon lamuran da suka biyo baya, a ƙarƙashin abin da garantin ya zama fanko kuma ya daina aiki.  1. Samfurin an same shi da lahani bayan lokacin garanti ya ƙare.  2. Samfurin ya kasance cikin rashin amfani, cin zarafi, sakaci, haɗari, ɓarna, sauyawa, ko gyara mara izini, walau haɗari ko wasu dalilai. Irin waɗannan yanayi Staba za ta ƙaddara irin waɗannan halaye a cikin tafin kansa da kuma hikimar da ba ta bayyana ba.  3. Samfurin ya lalace sabili da bala'i ko mawuyacin yanayi, na ɗabi'a ko na ɗan adam, gami da amma ba'a iyakance shi ga ambaliyar ruwa, wuta, walƙiya, ko rikicewar layin wutar lantarki ba.  4. An cire lambar serial a jikin samfurin, an canza ta, ko bata fuska.  5. Garanti ba zai rufe lalacewar kayan kwalliya ba, ko barnar da ta faru yayin jigilar kaya. 

Garanti mai tsayi: Staba tana ba da garantin garantin da za a iya saya daga wakilinmu na tallace-tallace lokacin da kuka ba da oda. Kudin sayen garantin garantin kari ne, dangane da farashin sayarwar samfurin.

Domin taimakawa kwastomomi su ci gaba da aiki na yau da kullun kuma su guji kashe kuɗi akan na'urorin da basu lalace ba, muna ɗokin taimaka muku da matsala na nesa kuma ku nemi duk wata hanyar da zata iya gyara na'urar ba tare da lokaci da kuɗi mara amfani ba. na dawo da na'urar domin gyara. Procedure Abokin ciniki ya yi iƙirarin matsala, kuma ya tuntuɓi wakilin tallace-tallace na Staba ko goyan bayan fasaha ta hanyar ba da cikakken bayanin matsalar cikin kalmomi, hotuna, da / ko bidiyo.  Staba yayi ƙoƙari mafi kyau don magance matsala daga nesa.

Staba yana karɓar dawowa kawai daga masu siye kai tsaye. Idan kun sami matsala game da kayanmu don Allah koma inda kuka siya.

Lambar RMA: kafin dawo da samfuran lalacewa, abokin ciniki ya kamata ya tuntuɓi wakilinmu na tallace-tallace don fom ɗin RMA tare da lambar RMA mai izini, kuma ya cika da aikawa ga wakilin tallace-tallace ko info@stabamotor.com. Lura cewa dole ne a nuna lambar RMA a waje na duk fakitin da aka dawo. Staba na iya ƙin samar da gyara ko sauyawa ga samfur ba tare da RMA ba kuma ya mayar da samfurin ga Abokin ciniki tare da tarin kaya.

Pirationarewa: RMA tana aiki har tsawon kwanaki talatin (30) na kalandar bayan fitowar ta ta Staba. Abokan ciniki dole ne su dawo da samfurin da aka bayyana a cikin RMA a cikin kwanaki talatin (30) ko za a buƙaci sabon RMA.

Abinda ake bukata: Duk kayayyakin da aka dawo dasu dole ne a sanya su cikin tsari don hana lalacewar jigilar kaya.

Tabbatar da Matsayin Garanti: Da zarar an karɓi samfurin, Staba yana ƙayyade matsayin garanti ta bincika lambobin serial da bincikar abubuwan. Ya kamata a gyara abun garanti ko sauyawa ba tare da tuntuɓar abokan ciniki ba. Idan abu mara garanti yana buƙatar gyara abokin ciniki an aika masa da Estididdigar Chara'idodin cajin wanda zasu iya yin bita da sa hannu idan an yarda dashi. Abubuwan da ba garanti ba za a gyara su ba tare da rubutaccen izinin abokin ciniki ba. Idan abu yana da ƙaranci ba zai iya gyara ba sai a tuntuɓi abokin ciniki kuma yana da zaɓi na (1) a dawo da samfurin ko (2) a cire samfurin.

Gyara Kudin: Abun garanti ya kamata ya gyara kyauta. Wani abu mara garanti yakamata ya kasance mai kula da kuɗin kayan aiki da kuma gyara kuɗin idan ya dace.

Kudin Kaya: idan a cikin garantin ne, Abokin Cinikin zai biya jigilar kaya daga cikin kayan da aka dawo da shi kuma Staba zai biya jigilar kaya zuwa kayan gyara ko sauyawa ga Abokin Cinikin; game da garantin-garantin, abokin ciniki ya kamata ya biya kuɗin shigo da na fitarwa na kaya.

Kayan da aka gyara ko aka sauya za'a basu garanti na ragowar lokacin garanti na asali ko kwana casa'in (90), duk wanda ya fi tsayi. Manufofin na iya canzawa bisa damar Staba yadda take so, a kowane lokaci, ba tare da sanarwa ba.